Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan Ibn Majah · Na. HE-3383

Kuamini mikosi ni shirki, Kuamini mikosi ni shirki, Kuamini mikosi ni shirki, alisema hivyo mara tatu", Na hakuna yeyote miongoni mwetu isipokuwa ana chembe ya...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sunan Abu Dawud · Na. 3910 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kuamini mikosi ni s...

kumtegemeaisipokuwahuliondoaabdallahmiongonikuamini

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3383 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kuamini mikosi ni s...

kumtegemeaisipokuwahuliondoaabdallahmiongonikuamini

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 3910 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kuamini mikosi ni s...

kumtegemeaisipokuwahuliondoaabdallahmiongonikuamini

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3383 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kuamini mikosi ni s...

kumtegemeaisipokuwahuliondoaabdallahmiongonikuamini

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 3253 33%

Kutoka kwa Buraida -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -rehema na amani za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake:...

miongoniradhimwetu

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-8964 33%

Kutoka kwa Buraida -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -rehema na amani za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake:...

miongoniradhimwetu

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.