Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 2989

Ataletwa mtu siku ya Kiyama, kisha atupwe motoni, ujiviringishe utumbo na vyote vilivyomo tumboni mwake, atazunguka nao (motoni) kama punda anavyozunguka na jiw...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3345 100%

Kutoka kwa Osama bin Zaidi radhi za Allah ziwe juu yake: Aliambiwa: Je, huingii kwa Othman uzungumze naye? Akasema: Hivi mnadhani kuwa mimi...

nimekwishamsemeshawatamkusanyikiaujiviringisheanavyozungukaukituamrishawatamuuliza

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3345 100%

Kutoka kwa Osama bin Zaidi radhi za Allah ziwe juu yake: Aliambiwa: Je, huingii kwa Othman uzungumze naye? Akasema: Hivi mnadhani kuwa mimi...

nimekwishamsemeshawatamkusanyikiaujiviringisheanavyozungukaukituamrishawatamuuliza

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.