Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 2999

Ajabu iliyoje ya jambo la muumini, hakika jambo lake lote ni kheri, na hakuna hilo kwa yeyote ila kwa muumini,

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Subira na MitihaniTawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 2999 100%

Kutoka kwa Suhaib -Radhi za Allah ziwe juu yake- Amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -rehema na amani ziwe juu yake: "Ajabu iliyoje ya...

kufurahishaanashukuruanasubiriakipatwailiyojemuumini

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2664 18%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Muumini mwenye n...

muuminiradhijambokheri

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2002 18%

Kutoka kwa Abuu Dardai Radhi za Allah ziwe juu yake kuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake Amesema: "Hakuna kitu chenye uzito zaidi katika...

muuminihakunaradhi

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. HE-5371 18%

Kutoka kwa Abuu Dardai Radhi za Allah ziwe juu yake kuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake Amesema: "Hakuna kitu chenye uzito zaidi katika...

muuminihakunaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 234 16%

Kutoka kwa Uqba bin Amir, Mwenyezi Mungu amuwie radhi, amesema: “Tulikuwa na zamu ya kuchunga ngamia, basi ikafika zamu yangu nikawapeleka j...

iliyojehakunaradhikherikwake

Linganisha na hii
Riyadh as-Salihin · Na. 1244 16%

Kutoka kwa Abu Yahya Suhaib bin Sinan (Radhi za Allah ziwe juu yake) reported that: "The Mjumbe wa Allah (Rehema na amani za Allah ziwe juu...

muuminisuhaibradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.