Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan an-Nasa'i · Na. HE-3236

Mahala pa karibu zaidi anapokuwa Mola Mlezi na mja ni katikati ya usiku wa mwisho

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sunan Abu Dawud · Na. HE-3236 100%

Kutoka kwa Abuu Umama amesema: Alinisimulia Amru bin Abasa radhi za Allah ziwe juu yake kuwa, alimsikia Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

alinisimuliawanaomtajaalimsikiaanapokuwakatikatimiongoni

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3579 100%

Kutoka kwa Abuu Umama amesema: Alinisimulia Amru bin Abasa radhi za Allah ziwe juu yake kuwa, alimsikia Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

alinisimuliawanaomtajaalimsikiaanapokuwakatikatimiongoni

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. HE-3236 100%

Kutoka kwa Abuu Umama amesema: Alinisimulia Amru bin Abasa radhi za Allah ziwe juu yake kuwa, alimsikia Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

alinisimuliawanaomtajaalimsikiaanapokuwakatikatimiongoni

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2987 30%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hap...

alimsikiamiongoniakisemaradhizaidi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1708 30%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hap...

alimsikiamiongoniakisemaradhizaidi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2987 30%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hap...

alimsikiamiongoniakisemaradhizaidi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.