Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 3346

“Hapana mola apasaye kuabudiwa kwa haki isipokuwa Mwenyezi Mungu, ole wao waarabu na watahadhari dhidi ya shari iliyokaribia, imefunguliwa leo katika ngome ya Y...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tabia Njema na MaadiliTawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 3346 100%

Kutoka kwa Zainab bint Jahshi radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake aliingia ndani kwake akiwa na mfadha...

iliyokaribiaimefunguliwawatahadhariyatakithirimfadhaikokuabudiwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3145 100%

Kutoka kwa Zainab bint Jahshi radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake aliingia ndani kwake akiwa na mfadha...

iliyokaribiaimefunguliwawatahadhariyatakithirimfadhaikokuabudiwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2880 100%

Kutoka kwa Zainab bint Jahshi radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake aliingia ndani kwake akiwa na mfadha...

iliyokaribiaimefunguliwawatahadhariyatakithirimfadhaikokuabudiwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6346 23%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -radhi za Allah ziwe juu yao yeye na baba yake-: Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa aki...

kuabudiwaisipokuwayakwambaakisemaapasayehapana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2730 23%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -radhi za Allah ziwe juu yao yeye na baba yake-: Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa aki...

kuabudiwaisipokuwayakwambaakisemaapasayehapana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3056 23%

Na imepokelewa kutoka kwa bin Abbas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake ali...

kuabudiwaisipokuwaakisemaapasayehapanaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.