Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3010

Hakika hao wawili wanaadhibiwa, na hawaadhibiwi kwa makosa makubwa, ama mmoja wao alikuwa hajistiri na mkojo, na ama mwingine alikuwa akitembea kwa kuchonganish...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 218 100%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Alipita Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- katika makabu...

yakawapunguziakuchonganishakinachowapatawanaadhibiwahawaadhibiwiimepokelewa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3010 100%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Alipita Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- katika makabu...

yakawapunguziakuchonganishakinachowapatawanaadhibiwahawaadhibiwiimepokelewa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 218 100%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Alipita Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- katika makabu...

yakawapunguziakuchonganishakinachowapatawanaadhibiwahawaadhibiwiimepokelewa

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3336 21%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- "Ewe Mwenyezi Mungu, usi...

imepokelewamakaburikaburiradhi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3336 21%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- "Ewe Mwenyezi Mungu, usi...

imepokelewamakaburikaburiradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2551 19%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Ameangukia pua...

imepokelewawawiliradhikisha

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.