Sahih Muslim · Na. 1966
Alichinja Mtume rehema na amani ziwe juu yake kondoo wawili wazuri weupe wenye pembe, aliwachinja kwa mkono wake, akasema, Bismillahi Allaahu Akbar, na akaweka...
Mada zinazohusiana
Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema
Hadith zinazofanana
Imepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Alichinja Mtume rehema na amani ziwe juu yake kondoo wawili wazu...
imepokelewaaliwachinjabismillahialichinjaallaahuakaweka
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Alichinja Mtume rehema na amani ziwe juu yake kondoo wawili wazu...
imepokelewaaliwachinjabismillahialichinjaallaahuakaweka
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Alichinja Mtume rehema na amani ziwe juu yake kondoo wawili wazu...
imepokelewaaliwachinjabismillahialichinjaallaahuakaweka
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Abdillah Bin Amri -Radhi za Allah ziwe juu yao wawili- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-amesema: "Muis...
imepokelewawawiliradhimkono
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Jabiri Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Mtu mmoja alimjia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akasema...
imepokelewawawiliradhiwenye
Linganisha na hiiImepokelewa Kutoka kwa Abdillah Ibn Amri -Radhi za Allah ziwe juu yao wawili- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-amesema: "Muun...
imepokelewawawiliradhi
Linganisha na hiiUfanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.
Isnad na wasifu wa wapokezi
Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.