Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 10

Muislamu wa kweli ni yule wanayepata Amani waislamu wenzake kutokana na ulimi wake na mkono wake, na mhamaji ni yule mwenye kuyahama yale aliyoyakataza Mwenyezi...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaKuhifadhi Ulimi na Kudhibiti Hasira

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 5991 32%

Imepokelewa Kutoka kwa Abdillah Ibn Amri -Radhi za Allah ziwe juu yao wawili- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-amesema: "Muun...

imepokelewaabdillahwawiliradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5991 32%

Imepokelewa Kutoka kwa Abdillah Ibn Amri -Radhi za Allah ziwe juu yao wawili- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-amesema: "Muun...

imepokelewaabdillahwawiliradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2592 27%

Imepokelewa kutoka kwa Othman -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Mwenye kunyimwa upol...

imepokelewamwenyeradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2592 27%

Imepokelewa kutoka kwa Othman -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Mwenye kunyimwa upol...

imepokelewamwenyeradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5565 25%

Imepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Alichinja Mtume rehema na amani ziwe juu yake kondoo wawili wazu...

imepokelewawawiliradhimkono

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2971 25%

Imepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Alichinja Mtume rehema na amani ziwe juu yake kondoo wawili wazu...

imepokelewawawiliradhimkono

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.