Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-2956

Nilimuendea Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Nikasema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, Hakika sisi tuko katika ardhi ya watu wa kitabu, je tule katika vyombo...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-2956 100%

Kutoka kwa Abuu Tha'laba Al-khushaniy- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: "Nilimuendea Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Ni...

ulichokiwindaulichokisemanilimuendeaaliyefunzwaulichowindahajafunzwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2956 100%

Kutoka kwa Abuu Tha'laba Al-khushaniy- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: "Nilimuendea Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Ni...

ulichokiwindaulichokisemanilimuendeaaliyefunzwaulichowindahajafunzwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2956 100%

Kutoka kwa Abuu Tha'laba Al-khushaniy- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: "Nilimuendea Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Ni...

ulichokiwindaulichokisemanilimuendeaaliyefunzwaulichowindahajafunzwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 121 10%

Kutoka kwa bin Shammasa Al Mihriy Amesema:Tulifika kwa Amru bin Aaswi naye akiwa katika safari ya kifo, akalia kwa muda mrefu, na akageuza u...

nilimuendeanikasemamjumbekwanguwanguyaani

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 121 10%

Kutoka kwa bin Shammasa Al Mihriy Amesema:Tulifika kwa Amru bin Aaswi naye akiwa katika safari ya kifo, akalia kwa muda mrefu, na akageuza u...

nilimuendeanikasemamjumbekwanguwanguyaani

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.