Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Musnad Ahmad · Na. HE-2932

Ewe Abbasi, ewe ami yake na Mjume wa Mwenyezi Mungu, muombe Mwenyezi Mungu afya katika Dunia na Akhera

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3514 100%

Kutoka kwa Al-Abbasi bin Abdil Muttwalib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilisema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, nifundishe kitu nitak...

nitakachomuombanifundishenitamuombamuttwalibkuniambianilisema

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3514 100%

Kutoka kwa Al-Abbasi bin Abdil Muttwalib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilisema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, nifundishe kitu nitak...

nitakachomuombanifundishenitamuombamuttwalibkuniambianilisema

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-66524 23%

Kutoka kwa Abuu Amri - na inasemekana ni Abuu Amra, Sufiani bin Abdillah radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilisema: Ewe Mjumbe...

nilisemamjumberadhikisha

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-65018 23%

Kutoka kwa Sufiani bin Abdillah Al-Thaqafi Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilisema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, Nieleze ndani ya U...

nilisemamjumberadhikisha

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 38 23%

Kutoka kwa Sufiani bin Abdillah Al-Thaqafi Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilisema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, Nieleze ndani ya U...

nilisemamjumberadhikisha

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-65018 23%

Kutoka kwa Sufiani bin Abdillah Al-Thaqafi Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilisema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, Nieleze ndani ya U...

nilisemamjumberadhikisha

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.