Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 6416

Kuwa duniani kama msafiri au mpitanjia

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Subira na MitihaniTawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 894 34%

kutoka kwa Abdullahi bin Omari -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Nilimsikia Mtume rehema na amani ziwe juu yake akisema: "Atak...

abdullahiakisemaradhiomariajili

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1092 34%

kutoka kwa Abdullahi bin Omari -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Nilimsikia Mtume rehema na amani ziwe juu yake akisema: "Atak...

abdullahiakisemaradhiomariajili

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 1464 21%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi Bin Omar -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na amani z...

abdullahidunianiradhichako

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-65054 21%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi Bin Omar -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na amani z...

abdullahidunianiradhichako

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 1464 21%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi Bin Omar -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na amani z...

abdullahidunianiradhichako

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-65054 21%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi Bin Omar -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na amani z...

abdullahidunianiradhichako

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.