Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 2960

Yanamfuata maiti mambo matatu: familia yake na mali yake na matendo yake, vinarudi vitu viwili na kinabakia kimoja: wanarudi familia yake na mali yake, na yanab...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za Wazazi

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-4240 100%

Kutoka kwa Anas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Yanamfuata maiti mambo matatu: familia yake na mali yake na matend...

yanamfuatakinabakiayanabakiavinarudiwanarudihadithi

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2647 29%

Kutoka kwa Anas Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake hadithi Marfu'u: "Yeyote atakayetoka katika kutafuta elimu basi huyo yuko katika njia...

hadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-4191 29%

Kutoka kwa Anas Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake hadithi Marfu'u: "Yeyote atakayetoka katika kutafuta elimu basi huyo yuko katika njia...

hadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-6763 26%

Kutoka kwa Abdillah bin Hakim- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mwenye kukitegemea kitu hufungamanishwa kwacho".

hadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. HE-3356 26%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mtakapo vaa, na mtakapo tawadha, basi anzeni na kuliani kw...

hadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3356 26%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mtakapo vaa, na mtakapo tawadha, basi anzeni na kuliani kw...

hadithiradhimarfu

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.