Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 2877

Asife mmoja wenu isipokuwa afe katika hali ya kumdhania vizuri Mwenyezi Mungu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3383 53%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimsikia Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu y...

imepokelewanilimsikiaakisemajabiriradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 93 42%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri bin Abdillah -Radhi za Allah ziwe juu yao- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema:...

imepokelewanilimsikiaakisemajabiriradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1153 40%

Imepokelewa na Abii Said Al-khuduriy -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume wa Mwenyezi Mungu -rehema na amani zi...

imepokelewanilimsikiaakisemaradhi

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2336 39%

Kutoka kwa ka'bu bin Iyadh- Radhi za Allah ziwe juu yake- Amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- " Akisema: "Hakika kila...

nilimsikiaakisemaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6990 37%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Akisema: "Haijabak...

nilimsikiaisipokuwaakisemaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1521 35%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi mungu ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisem...

imepokelewanilimsikiaakisemaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.