Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 54

Hamtoingia peponi mpaka muamini, na hamtoamini mpaka mpendane, je nisikufahamisheni juu ya jambo ambalo mkilifanya mtapendana? toleaneni salamu kwa wingi kati y...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 54 100%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -sala na amani ziwe juu yake-: "Hamtoingia peponi mp...

nisikufahamishenihamtoingiahamtoaminimkilifanyamtapendanaimepokewa

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2004 32%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: "Aliulizwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kuhusu mambo yata...

imepokewahurairapeponiradhiwingi

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2004 32%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: "Aliulizwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kuhusu mambo yata...

imepokewahurairapeponiradhiwingi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-5476 32%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: "Aliulizwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kuhusu mambo yata...

imepokewahurairapeponiradhiwingi

Linganisha na hii
Sunan Ibn Majah · Na. HE-5476 32%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: "Aliulizwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kuhusu mambo yata...

imepokewahurairapeponiradhiwingi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 908 31%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- anasema: "Peaneni zawadi...

mtapendanahurairaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.