Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan Abu Dawud · Na. HE-65057

Shikamaneni na kumcha Mwenyezi Mungu, na usikivu na utii, hata kama (mzungumzaji) atakuwa mtumwa tena muhabeshi (Muethiopia), na mtakuja kuona baada yangu hitil...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-65057 100%

Na kutoka kwa Irbadhi bin Sariya -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Siku moja alisimama kwetu sisi Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake...

yalibugujikwamzikamatiliezilisisimkaumetuwaidhishikamanenimzungumzaji

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. HE-65057 100%

Na kutoka kwa Irbadhi bin Sariya -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Siku moja alisimama kwetu sisi Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake...

yalibugujikwamzikamatiliezilisisimkaumetuwaidhishikamanenimzungumzaji

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-65057 100%

Na kutoka kwa Irbadhi bin Sariya -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Siku moja alisimama kwetu sisi Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake...

yalibugujikwamzikamatiliezilisisimkaumetuwaidhishikamanenimzungumzaji

Linganisha na hii
Sunan Ibn Majah · Na. HE-65057 100%

Na kutoka kwa Irbadhi bin Sariya -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Siku moja alisimama kwetu sisi Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake...

yalibugujikwamzikamatiliezilisisimkaumetuwaidhishikamanenimzungumzaji

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 4607 44%

Imesimuliwa kutoka kwa Abuu Najihi Al-'Irbat bin Sariya, Mwenyezi Mungu awe radhi naye, ya kwamba alisema: Mtume wa Mwenyezi Mungu, rehema n...

shikamanenimakhalifamawaidhawaongofukuzushwamachozi

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-66529 44%

Imesimuliwa kutoka kwa Abuu Najihi Al-'Irbat bin Sariya, Mwenyezi Mungu awe radhi naye, ya kwamba alisema: Mtume wa Mwenyezi Mungu, rehema n...

shikamanenimakhalifamawaidhawaongofukuzushwamachozi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.