Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Musnad Ahmad · Na. HE-65247

Yakuwa aliulizwa kuhusu kisomo cha Mtume rehema na amani ziwe juu yake

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Musnad Ahmad · Na. HE-65247 100%

Kutoka kwa Abuu Mulaika: Kutoka kwa baadhi ya wake za Mtume rehema na amani ziwe juu yake, amesema: Abuu Aamir, amesema Naafii: Nafikiri ni...

alhamdulillaahakatusimuliaaliulizwahamkiweziakaambiwarahmaanir

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5046 28%

Kutoka kwa Katada amesema: Aliulizwa Anasi kilikuwa vipi kisomo cha Mtume rehema na amani ziwe juu yake? Akasema: "Kilikuwa ni kuvuta", kish...

aliulizwaakasomafaatihakisomorahiimkisha

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5046 28%

Kutoka kwa Katada amesema: Aliulizwa Anasi kilikuwa vipi kisomo cha Mtume rehema na amani ziwe juu yake? Akasema: "Kilikuwa ni kuvuta", kish...

aliulizwaakasomafaatihakisomorahiimkisha

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 395 16%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Amesema...

rahmaaniraalamiinmaalikirabbilrahiimyaumid

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 395 16%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Amesema...

rahmaaniraalamiinmaalikirabbilrahiimyaumid

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.