Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 4981

Hakuna yeyote katika Manabii isipokuwa alipewa mfano wa yale waliyoyaamini watu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3370 34%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakuna kitu kina...

hurairahakunakulikoradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2590 32%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hatomsitiri mj...

isipokuwahurairakiyamaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1442 27%

Kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake: Kuwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakuna siku ambayo wanaamka ndani...

isipokuwahurairahakunaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1010 27%

Kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake: Kuwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakuna siku ambayo wanaamka ndani...

isipokuwahurairahakunaradhi

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 1306 25%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakayempa muda mw...

isipokuwahurairakiyamaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2896 25%

Kutoka kwa Mus'abu bin Saadi amesema: Alijiona Saadi radhi za Allah ziwe juu yake kuwa yeye ana thamani kuliko aliye chini yake, akasema Mtu...

isipokuwahakunakulikoradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.