Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 553

Atakayeacha swala ya Lasiri basi yameporomoka matendo yake

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-6261 100%

Kutoka kwa Buraida -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa amesema: Iswalini mapema swala ya Lasiri, kwani Mtume -Rehema na amani ziwe juu yak...

yameporomokaatakayeachaiswaliniburaidamatendoyakuwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1155 26%

Kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayesahau hali yakuwa kafunga...

yakuwaradhikwani

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-4525 26%

Kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayesahau hali yakuwa kafunga...

yakuwaradhikwani

Linganisha na hii
Riyadh as-Salihin · Na. 438 23%

Kutoka kwa 'Abdullah bin As-Sa'ib (Radhi za Allah ziwe juu yake) reported: "The Mjumbe wa Allah (Rehema na amani za Allah ziwe juu yake) use...

matendoradhiswala

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 528 20%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Heb...

yakuwaradhiswala

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-4968 20%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Heb...

yakuwaradhiswala

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.