Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 6487

Moto umezingirwa na yenyekutamanisha, na Pepo imezingirwa na yenyekuchukiza

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 6487 100%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Moto umezingirwa...

yenyekutamanishayenyekuchukizaimepokelewaumezingirwaimezingirwayakwamba

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 172 45%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapokunywa mb...

imepokelewayakwambahurairaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3143 45%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapokunywa mb...

imepokelewayakwambahurairaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 482 45%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Palipo karibu zai...

imepokelewayakwambahurairaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 172 45%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapokunywa mb...

imepokelewayakwambahurairaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3143 45%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapokunywa mb...

imepokelewayakwambahurairaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.