Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 3435

, atamuingiza Mwenyezi Mungu peponi kulingana na yale aliyokuwa nayo katika matendo

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 3435 100%

Kutoka kwa Ubada bin -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume Rehema na amani za Allah ziwe juu yake amesema: "Atakaye shuhudia kuwa...

alilolipelekaatamuingizaisipokuwamuhammadikulinganaaliyokuwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3417 100%

Kutoka kwa Ubada bin -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume Rehema na amani za Allah ziwe juu yake amesema: "Atakaye shuhudia kuwa...

alilolipelekaatamuingizaisipokuwamuhammadikulinganaaliyokuwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 386 34%

Kutoka kwa Sa'd Bin Abi Waqaas Allah amridhie kutoka kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake amesema: "Atakayesema wakati anamsikia muadhini...

isipokuwamuhammadimshirikahapananakuwapekee

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 7280 27%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Umma wangu wote wa...

isipokuwaatakayemjumbepeponiradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 7280 27%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Umma wangu wote wa...

isipokuwaatakayemjumbepeponiradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 4699 26%

kutoka kwa Albaraa bin Aazib Radhi za Allah ziwe juu yake- hakika Mtume Rehema na amani za Allah ziwe juu yake alisema: "Muislamu atakapouli...

isipokuwamuhammadihapananakuwamjumberadhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.