Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3229

Waliamrishwa watu kuwe kuagana kwao kwa mwisho ni katika nyumba (Alka'ba), isipokuwa likaondoshwa hilo kwa mwanamke mwenye hedhi

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za Wazazi

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 1328 100%

Kutoka kwa Abdillahi bin Abbas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- Amesema "Waliamrishwa watu kuwe kuagana kwao kwa mwisho ni katika nyum...

waliamrishwalikaondoshwaabdillahiisipokuwamwanamkekuagana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1755 100%

Kutoka kwa Abdillahi bin Abbas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- Amesema "Waliamrishwa watu kuwe kuagana kwao kwa mwisho ni katika nyum...

waliamrishwalikaondoshwaabdillahiisipokuwamwanamkekuagana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3229 100%

Kutoka kwa Abdillahi bin Abbas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- Amesema "Waliamrishwa watu kuwe kuagana kwao kwa mwisho ni katika nyum...

waliamrishwalikaondoshwaabdillahiisipokuwamwanamkekuagana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1339 31%

Kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Si halali kwa mwanamke wa kiisla...

isipokuwamwanamkemwenyeradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-4521 31%

Kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Si halali kwa mwanamke wa kiisla...

isipokuwamwanamkemwenyeradhi

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 1165 31%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -rehema na amani ziwe juu...

mwanamkeabbasradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.