Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3174

Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, mali zimeteketea na njia zote zimekatika, muombe Mwenyezi Mungu atuletee mvua

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziRiziki Halali na KaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 1014 100%

Imepokelewa kutoka kwa Anas bin Maalik -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Ya kwamba mtu mmoja aliingia msikitini siku ya Ijumaa kupiti...

tunyeshelezeeimepokelewaakamuelekeazimeteketealikachomozahutukuliona

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1014 100%

Imepokelewa kutoka kwa Anas bin Maalik -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Ya kwamba mtu mmoja aliingia msikitini siku ya Ijumaa kupiti...

tunyeshelezeeimepokelewaakamuelekeazimeteketealikachomozahutukuliona

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 897 100%

Imepokelewa kutoka kwa Anas bin Maalik -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Ya kwamba mtu mmoja aliingia msikitini siku ya Ijumaa kupiti...

tunyeshelezeeimepokelewaakamuelekeazimeteketealikachomozahutukuliona

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-5436 14%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakayekwenda asubuhi...

imepokelewamsikitininyumbaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 669 14%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakayekwenda asubuhi...

imepokelewamsikitininyumbaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1923 14%

Imepokelewa kutoka kwa Anasi bin Maliki -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Chelewesheni...

imepokelewaradhianasi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.