Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 394

“Mnapoingia chooni, msielekee Kibla, wala msikipe mgongo, bali elekeeni Mashariki au Magharibi.”

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaTawba na Msamaha wa AllahKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-3078 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Ayub Al-Answari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema:...

imepokelewamnapoingiavimejengwamsielekeemasharikimagharibi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 394 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Ayub Al-Answari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema:...

imepokelewamnapoingiavimejengwamsielekeemasharikimagharibi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 264 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Ayub Al-Answari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema:...

imepokelewamnapoingiavimejengwamsielekeemasharikimagharibi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6077 24%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Ayub Al-Answari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema:...

imepokelewayakwambaanswariradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6077 24%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Ayub Al-Answari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema:...

imepokelewayakwambaanswariradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2560 24%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Ayub Al-Answari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema:...

imepokelewayakwambaanswariradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.