Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3066

Itakaposimamishwa swala na kikatengwa chakula cha usiku basi anzeni na chakula cha usiku

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na Ibada

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 5465 100%

Kutoka kwa Aisha na Abdillahi bin Omar na Anasi bin Maliki -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- Hadithi Marfu'u: "Itakaposimamishwa swala...

itakaposimamishwakikatengwaabdillahihadithichakulamaliki

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3066 100%

Kutoka kwa Aisha na Abdillahi bin Omar na Anasi bin Maliki -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- Hadithi Marfu'u: "Itakaposimamishwa swala...

itakaposimamishwakikatengwaabdillahihadithichakulamaliki

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3066 100%

Kutoka kwa Aisha na Abdillahi bin Omar na Anasi bin Maliki -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- Hadithi Marfu'u: "Itakaposimamishwa swala...

itakaposimamishwakikatengwaabdillahihadithichakulamaliki

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. HE-3356 37%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mtakapo vaa, na mtakapo tawadha, basi anzeni na kuliani kw...

hadithianzeniradhimarfu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3356 37%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mtakapo vaa, na mtakapo tawadha, basi anzeni na kuliani kw...

hadithianzeniradhimarfu

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. HE-3356 37%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mtakapo vaa, na mtakapo tawadha, basi anzeni na kuliani kw...

hadithianzeniradhimarfu

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.