Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan Abu Dawud · Na. HE-3356

Mtakapo vaa, na mtakapo tawadha, basi anzeni na kuliani kwenu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya Imani

Hadith zinazofanana

Sunan Abu Dawud · Na. HE-3356 100%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mtakapo vaa, na mtakapo tawadha, basi anzeni na kuliani kw...

hurairahadithimtakapotawadhakulianianzeni

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3356 100%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mtakapo vaa, na mtakapo tawadha, basi anzeni na kuliani kw...

hurairahadithimtakapotawadhakulianianzeni

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3356 100%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mtakapo vaa, na mtakapo tawadha, basi anzeni na kuliani kw...

hurairahadithimtakapotawadhakulianianzeni

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2647 38%

Kutoka kwa Anas Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake hadithi Marfu'u: "Yeyote atakayetoka katika kutafuta elimu basi huyo yuko katika njia...

hadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-4191 38%

Kutoka kwa Anas Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake hadithi Marfu'u: "Yeyote atakayetoka katika kutafuta elimu basi huyo yuko katika njia...

hadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5465 37%

Kutoka kwa Aisha na Abdillahi bin Omar na Anasi bin Maliki -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- Hadithi Marfu'u: "Itakaposimamishwa swala...

hadithianzeniradhimarfu

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.