Nyuma
Dua za Kila Siku · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Kumuombea Aliyefunga Ndoa (Maharusi)

الدعاء للمتزوج وتهنئة العروسين

Dua za Kila Siku Soma mara 1

بَارَكَ اللَّهُ لَكَ، وَبَارَكَ عَلَيْكَ، وَجَمَعَ بَيْنَكُمَا فِي خَيْرٍ.

"Baarakallaahu laka, wa baaraka 'alayka, wa jama'a baynakumaa fee khayr."

Mwenyezi Mungu akubariki, na ashushe baraka juu yako, na awaunganishe ninyi wawili katika kila lililo la kheri.

May Allah bless you, and shower His blessings upon you, and unite both of you in goodness.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Sunnah tukufu ya kumuombea kila mtu anayeingia kwenye ndoa badala ya maneno ya kimila.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #190, Abu Dawud 2130, Tirmidhi 1091