Nyuma
Shida na Huzuni · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Ruqyah ya Kujikinga na Kijicho (Husda) na Sumu

التعويذ للأولاد والرقية الشرعية من العين

Shida na Huzuni Soma mara 1

أُعِيذُكَ بِكَلِمَاتِ اللَّهِ التَّامَّةِ، مِنْ كُلِّ شَيْطَانٍ وَهَامَّةٍ، وَمِنْ كُلِّ عَيْنٍ لاَمَّةٍ.

"U'eedhuka bi kalimaatillaahit-taammah, min kulli shaytaanin wa haammah, wa min kulli 'aynin laammah."

Ninakukinga kwa maneno ya Mwenyezi Mungu yaliyokamilika, kutokana na kila shetani na kila mdudu mwenye sumu, na kutokana na kila jicho baya lenye kudhuru.

I seek protection for you in the perfect words of Allah, from every devil and poisonous reptile, and from every harmful envious eye.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Dua aliyokuwa akiwasomea Mtume ﷺ wajukuu zake Al-Hasan na Al-Husayn; kinga bora kwa watoto na watu wazima.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #146, Sahih al-Bukhari 3371