Nyuma
Familia, Ndoa na Malezi · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Familia: Dua ya Baraka za Familia na Watoto 10

اللَّهُمَّ أَصْلِحْ لِي فِي أَهْلِي وَذُرِّيَّتِي، وَبَارِكْ...

Familia, Ndoa na Malezi Soma mara 1

اللَّهُمَّ أَصْلِحْ لِي فِي أَهْلِي وَذُرِّيَّتِي، وَبَارِكْ لَنَا فِيمَا رَزَقْتَنَا وَقِنَا شَرَّ الْفِتَنِ. (رقم 10)

"Allaahumma aslih lee fee ahlee wa dhurriyyatee, wa baarik lanaa feemaa razaqtanaa wa qinaa sharral-fitan. (Na. 10)"

Ewe Mwenyezi Mungu nitengenezee wema katika familia yangu na watoto wangu, na utubariki katika yale uliyoturuzuku, na utukinge na shari ya fitna. [Dua ya Familia 10]

O Allah, rectify for me my family and children, and bless us in our sustenance... [Family Prayer 10]

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Inajenga amani, heshima na uelewano ndani ya nyumba.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Al-Adhkar Nawawi