Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Kujisalimisha Kikamilifu kwa Mola wa Ulimwengu

إِنَّ صَلَاتِي وَنُسُكِي وَمَحْيَايَ وَمَمَاتِي لِلَّهِ رَبِ...

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

إِنَّ صَلَاتِي وَنُسُكِي وَمَحْيَايَ وَمَمَاتِي لِلَّهِ رَبِّ الْعَالَمِينَ

"Inna salaatee wa nusukee wa mahyaaya wa mamaatee lillaahi Rabbil-'aalameen."

Hakika Swala yangu, na ibada zangu, na uhai wangu, na mauti yangu, ni kwa ajili ya Mwenyezi Mungu, Mola Mlezi wa walimwengu wote.

Indeed, my prayer, my rites of sacrifice, my living and my dying are for Allah, Lord of the worlds.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Kauli mbiu ya maisha ya Muislamu ya kujitolea kila pumzi na tendo kwa ajili ya radhi za Allah.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-An'am 6:162