Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Nabii Lut: Kuomba Kuokolewa na Matendo Machafu

رَبِّ نَجِّنِي وَأَهْلِي مِمَّا يَعْمَلُونَ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبِّ نَجِّنِي وَأَهْلِي مِمَّا يَعْمَلُونَ

"Rabbi najjinee wa ahlee mimmaa ya'maloon."

Mola wangu Mlezi! Niokoe mimi na familia yangu na haya wanayoyatenda.

My Lord, save me and my family from what they do.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Humuomba Allah kuisitiri familia dhidi ya tabia chafu na mporomoko wa maadili katika mazingira.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Ash-Shu'ara 26:169