Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Bibi Asiya (Mke wa Firauni): Kuomba Jumba Peponi

رَبِّ ابْنِ لِي عِندَكَ بَيْتًا فِي الْجَنَّةِ وَنَجِّنِي مِ...

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبِّ ابْنِ لِي عِندَكَ بَيْتًا فِي الْجَنَّةِ وَنَجِّنِي مِن فِرْعَوْنَ وَعَمَلِهِ وَنَجِّنِي مِنَ الْقَوْمِ الظَّالِمِينَ

"Rabbib-ni lee 'indaka baytan fil-jannati wa najjinee min fir'awna wa 'amalihee wa najjinee minal-qawmiz-zaalimeen."

Mola wangu Mlezi! Nijengee Kwako nyumba Peponi, na uniokoe na Firauni na vitendo vyake, na uniokoe na watu madhalimu.

My Lord, build for me near You a house in Paradise and save me from Pharaoh and his deeds and save me from the wrongdoing people.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Mfano wa imani ya dhati ya mwanamke aliyekataa anasa za kifalme na kuchagua ujirani wa Allah Peponi.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat At-Tahrim 66:11