Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Nabii Ayyub: Kuomba Kuondolewa Maradhi na Mateso

أَنِّي مَسَّنِيَ الضُّرُّ وَأَنتَ أَرْحَمُ الرَّاحِمِينَ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 3

أَنِّي مَسَّنِيَ الضُّرُّ وَأَنتَ أَرْحَمُ الرَّاحِمِينَ

"Annee massaniyad-durru wa Anta Arhamur-raahimeen."

Hakika mimi madhara yamenipata, na Wewe ndiye Mwingi wa rehema kuliko wote wanaorehemu.

Indeed, adversity has touched me, and You are the most merciful of the merciful.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 3
Fadhila za Dua Hii:

Dua ya Nabii Ayyub (a.s) baada ya maradhi ya miaka mingi; Mwenyezi Mungu alimponya na kumrejeshea mara dufu.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-Anbiya 21:83