Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Kuomba Meza ya Baraka na Riziki Kutoka Mbinguni

رَبَّنَا أَنزِلْ عَلَيْنَا مَائِدَةً مِّنَ السَّمَاءِ تَكُون...

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبَّنَا أَنزِلْ عَلَيْنَا مَائِدَةً مِّنَ السَّمَاءِ تَكُونُ لَنَا عِيدًا لِّأَوَّلِنَا وَآخِرِنَا وَآيَةً مِّنكَ وَارْزُقْنَا وَأَنتَ خَيْرُ الرَّازِقِينَ

"Rabbanaa anzil 'alaynaa maa'idatam-minas-samaa'i takoonu lanaa 'eedal-li-awwalinaa wa aakhirinaa wa aayatam-minka warzuqnaa wa Anta khayrur-raaziqeen."

Ee Mwenyezi Mungu, Mola wetu Mlezi! Tuteremshie meza kutoka mbinguni, ili iwe sikukuu kwa ajili yetu, kwa wa mwanzo wetu na wa mwisho wetu, na iwe ni ishara itokayo Kwako; na uturuzuku, kwani Wewe ndiye Mbora wa watoao riziki.

O Allah, our Lord, send down to us a table [spread with food] from the heaven to be for us a festival for the first of us and the last of us and a sign from You. And provide for us, and You are the best of providers.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Dua ya Nabii Isa (a.s) ya kuomba baraka, kutoshelezwa na riziki safi ya mbinguni.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-Ma'idah 5:114