Nyuma
Dua za Kila Siku · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Kila Siku: Dua ya Kuingia Nyumbani

بِسْمِ اللَّهِ وَلَجْنَا، وَبِسْمِ اللَّهِ خَرَجْنَا، وَعَلَ...

Dua za Kila Siku Soma mara 1

بِسْمِ اللَّهِ وَلَجْنَا، وَبِسْمِ اللَّهِ خَرَجْنَا، وَعَلَى اللَّهِ رَبِّنَا تَوَكَّلْنَا.

"Bismillaahi walajnaa, wa bismillaahi kharajnaa, wa 'alallaahi Rabbinaa tawakkalnaa."

Kwa jina la Mwenyezi Mungu tumeingia, na kwa jina la Mwenyezi Mungu tulitoka, na kwa Mwenyezi Mungu Mola wetu Mlezi tumetawakali.

In the name of Allah we enter, and in the name of Allah we leave, and upon Allah our Lord we rely.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Kutaja jina la Allah unapoingia kunamzuia shetani kulala ndani ya nyumba au kula chakula cha familia hiyo.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #18, Abu Dawud 5096