Nyuma
Shida na Huzuni · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Maumivu Mwilini

دعاء من أحس بوجع في جسده

Shida na Huzuni Soma mara 7

بِسْمِ اللَّهِ (mara 3)، أَعُوذُ بِاللَّهِ وَقُدْرَتِهِ مِنْ شَرِّ مَا أَجِدُ وَأُحَاذِرُ (mara 7).

"Bismillaah (mara 3). A'oodhu billaahi wa qudratihi min sharri maa ajidu wa uhaadhir (mara 7)."

Kwa jina la Mwenyezi Mungu (mara 3). Ninajikinga kwa Mwenyezi Mungu na kwa uwezo Wake kutokana na shari ya ninachokihisi na ninachokiogopa (mara 7).

In the name of Allah (3 times). I seek refuge with Allah and His power from the evil that I feel and fear (7 times).

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 7
Fadhila za Dua Hii:

Weka mkono wako kwenye sehemu inayouma ya mwili wako na useme Bismillah mara 3, kisha usome dua hii mara 7 kwa imani kamili ya kuponywa.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #150, Sahih Muslim 2202