Nyuma
Dua za Kila Siku · HISN AL-MUSLIM

Dua Baada ya Mvua Kunyesha

الذكر بعد نزول المطر

Dua za Kila Siku Soma mara 1

مُطِرْنَا بِفَضْلِ اللَّهِ وَرَحْمَتِهِ.

"Mutirnaa bifadhlillaahi wa rahmatih."

Tumenyeshewa mvua kwa fadhila za Mwenyezi Mungu na rehema Zake.

We have been given rain by the grace and mercy of Allah.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Kukiri na kushukuru kwamba mvua inatoka kwa Mwenyezi Mungu na si kutokana na nyota au miujiza mingine.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #168, Sahih al-Bukhari 846, Sahih Muslim 71