Nyuma
Adhkar za Asubuhi · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Asubuhi: Dua ya Subhanallahi wa Bihamdihi Mara Mia Asubuhi

سُبْحَانَ اللَّهِ وَبِحَمْدِهِ.

Adhkar za Asubuhi Soma mara 100

سُبْحَانَ اللَّهِ وَبِحَمْدِهِ.

"Subhaanallaahi wa bi-hamdih."

Ametakasika Mwenyezi Mungu na sifa njema zote ni Zake.

Exalted is Allah and praise is due to Him.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 100
Fadhila za Dua Hii:

Anayeisoma mara mia asubuhi, madhambi yake hufutwa hata yakiwa mengi kama povu la bahari, na hapatakuwa na mbora zaidi Siku ya Kiyama.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #92, Sahih Muslim 2692