Nyuma
Adhkar za Asubuhi · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Asubuhi: Dua ya Kumtaja Allah Wakati wa Kuchomoza Jua

الْحَمْدُ لِلَّهِ الَّذِي أَقَالَنَا يَوْمَنَا هَذَا، وَلَمْ...

Adhkar za Asubuhi Soma mara 1

الْحَمْدُ لِلَّهِ الَّذِي أَقَالَنَا يَوْمَنَا هَذَا، وَلَمْ يُهْلِكْنَا بِذُنُوبِنَا.

"Alhamdulillaahil-ladhee aqaalanaa yawmanaa haadhaa, wa lam yuhliknaa bi-dhunoobinaa."

Sifa njema zote ni za Mwenyezi Mungu ambaye ametuamsha katika siku yetu hii, na wala hakutuangamiza kwa sababu ya madhambi yetu.

Praise be to Allah Who has revived us this day and did not destroy us for our sins.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Shukrani ya dhati kwa neema ya uhai mpya na fursa ya kutubu na kutenda mema.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Muslim 2723, Al-Adhkar Nawawi