Nyuma
Dua za Kila Siku · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Kurudi Kutoka Safarini

دعاء الرجوع من السفر

Dua za Kila Siku Soma mara 1

آيِبُونَ، تَائِبُونَ، عَابِدُونَ، لِرَبِّنَا حَامِدُونَ.

"Aayiboona, taa'iboona, 'aabidoona, li-Rabbinaa haamidoon."

Tumerudi tukiwa ni wenye kutubu, wenye kufanya ibada, na kwa Mola wetu Mlezi tukiwa ni wenye kumsifu na kumshukuru.

We return repentant, worshipping, and praising our Lord.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hutamkwa na msafiri anapoanza kuikaribia nyumba yake au mji wake baada ya safari ndefu au fupi.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #213, Sahih Muslim 1342