اللَّهُمَّ رَبَّ السَّمَاوَاتِ السَّبْعِ وَمَا أَظْلَلْنَ، وَرَبَّ الأَرَضِينَ السَّبْعِ وَمَا أَقْلَلْنَ، وَرَبَّ الشَّيَاطِينِ وَمَا أَضْلَلْنَ، وَرَبَّ الرِّيَاحِ وَمَا ذَرَيْنَ، أَسْأَلُكَ خَيْرَ هَذِهِ الْقَرْيَةِ، وَخَيْرَ أَهْلِهَا، وَخَيْرَ مَا فِيهَا، وَأَعُوذُ بِكَ مِنْ شَرِّهَا، وَشَرِّ أَهْلِهَا، وَشَرِّ مَا فِيهَا.
"Allaahumma Rabbas-samaawaatis-sab'i wa maa adhlaln, wa Rabbal-aradeenas-sab'i wa maa aqlaln, wa Rabbash-shayaateeni wa maa adhlaln, wa Rabbar-riyaahi wa maa dharayn, as'aluka khayra haadhihil-qaryah, wa khayra ahlihaa, wa khayra maa feehaa, wa a'oodhu bika min sharrihaa, wa sharri ahlihaa, wa sharri maa feehaa."
Ewe Mwenyezi Mungu, Mola wa mbingu saba na yale yaliyoyafunika, na Mola wa ardhi saba na yale yaliyoyabeba, na Mola wa mashetani na yale waliyoyapoteza, na Mola wa pepo na yale yaliyoyapeperusha; nakuomba kheri ya kijiji/mji huu, na kheri ya watu wake, na kheri ya yaliyomo ndani yake; na ninajikinga Kwako na shari yake, na shari ya watu wake, na shari ya yaliyomo ndani yake.
O Allah, Lord of the seven heavens and all they overshadow, Lord of the seven earths and all they carry...
Hukuhakikishia usalama, ulinzi na mapokezi mazuri wakati wowote unaposafiri na kuingia eneo au nchi mpya.