Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan Ibn Majah · Na. HE-4212

Basi kusanyikeni katika chakula chenu, na mkitajie jina la Mwenyezi Mungu, mtabarikiwa katika chakula hicho

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya Imani

Hadith zinazofanana

Sunan Abu Dawud · Na. 3764 100%

Kutoka kwa Wahshiy bin Harbi radhi za Allah ziwe juu yake: Ya kwamba wao walisema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, hakika sisi tunakula lakini...

kusanyikenimtabarikiwahatushibiwalisematunakulamkitajie

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-4212 100%

Kutoka kwa Wahshiy bin Harbi radhi za Allah ziwe juu yake: Ya kwamba wao walisema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, hakika sisi tunakula lakini...

kusanyikenimtabarikiwahatushibiwalisematunakulamkitajie

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 262 15%

Kutoka kwa Salman radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Washirikina walisema kutuambia: Hakika mimi ninamuona jamaa yenu anakufundi...

walisemaradhindiyo

Linganisha na hii
Hadithi 40 za An-Nawawi · Na. 25 12%

Kutoka kwa Abu Dharr (Radhi za Allah ziwe juu yake) pia kwamba baadhi ya Masahaba walisema kumwambia Mtume: Ewe Mjumbe wa Allah! Matajiri wa...

walisemamjumberadhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.