Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan Ibn Majah · Na. HE-3470

Hakika watu wakimuona dhalimu na wasimchukulie hatua, basi wako karibu Mwenyezi Mungu kuwaadhibu wote kwa adhabu yake

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2168 100%

Kutoka kwa Abubakari Swiddiq, Mwenyezi Mungu amuwie radhi, ya kwamba yeye alisema: Enyi watu! Hakika nyinyi mnasoma aya hii: "Enyi mlioamini...

hatokudhuruniwasimchukuliealiyepotokanilimsikiakuwaadhibuabubakari

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. HE-3470 100%

Kutoka kwa Abubakari Swiddiq, Mwenyezi Mungu amuwie radhi, ya kwamba yeye alisema: Enyi watu! Hakika nyinyi mnasoma aya hii: "Enyi mlioamini...

hatokudhuruniwasimchukuliealiyepotokanilimsikiakuwaadhibuabubakari

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3470 100%

Kutoka kwa Abubakari Swiddiq, Mwenyezi Mungu amuwie radhi, ya kwamba yeye alisema: Enyi watu! Hakika nyinyi mnasoma aya hii: "Enyi mlioamini...

hatokudhuruniwasimchukuliealiyepotokanilimsikiakuwaadhibuabubakari

Linganisha na hii
Sunan an-Nasa'i · Na. HE-3470 100%

Kutoka kwa Abubakari Swiddiq, Mwenyezi Mungu amuwie radhi, ya kwamba yeye alisema: Enyi watu! Hakika nyinyi mnasoma aya hii: "Enyi mlioamini...

hatokudhuruniwasimchukuliealiyepotokanilimsikiakuwaadhibuabubakari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3118 27%

Kutoka kwa Khaula Al-Answariya -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hakika wat...

nilimsikiaakisemaadhaburadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3118 27%

Kutoka kwa Khaula Al-Answariya -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hakika wat...

nilimsikiaakisemaadhaburadhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.