Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2396

Hakika ukubwa wa malipo huendana sawa pamoja na ukubwa wa matatizo, na hakika Mwenyezi Mungu Mtukufu anapowapenda watu huwapa mtihani; atakayeridhia atapata rad...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaKuhifadhi Ulimi na Kudhibiti Hasira

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2396 100%

Kutoka kwa Anas bin Maliki radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume rehema na Amani zimfikie, yakuwa yeye Amesema: "Hakika uk...

atakayeridhiaatakayechukiaanapowapendazimfikiehuendanamatatizo

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6346 14%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -radhi za Allah ziwe juu yao yeye na baba yake-: Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa aki...

matatizomtukufuradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2730 14%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -radhi za Allah ziwe juu yao yeye na baba yake-: Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa aki...

matatizomtukufuradhi

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2180 13%

Kutoka kwa Abuu Waaqidi All-laithi radhi za Allah ziwe juu yake. Yakuwa Mtume rehema na amani zimfikie alipotoka kwenda katika vita vya Huna...

zimfikieyakuwaradhi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-5927 13%

Kutoka kwa Abuu Waaqidi All-laithi radhi za Allah ziwe juu yake. Yakuwa Mtume rehema na amani zimfikie alipotoka kwenda katika vita vya Huna...

zimfikieyakuwaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.