Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 89

Yaepukeni mambo saba yenye kuangamiza

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 2766 100%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Yaepukeni mamb...

aliyoiharamishawaliojihifadhikumshirikishaimepokelewakuangamizakuwatuhumu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2766 100%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Yaepukeni mamb...

aliyoiharamishawaliojihifadhikumshirikishaimepokelewakuangamizakuwatuhumu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2816 28%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Fanyeni matendo...

imepokelewaisipokuwahurairamjumberadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3469 28%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Fanyeni matendo...

imepokelewaisipokuwahurairamjumberadhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2590 28%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hatomsitiri mj...

imepokelewaisipokuwahurairaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6114 25%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Mtu hawi na nguvu...

imepokelewahurairaradhinafsi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.