Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3014

Ziache, kwani hakika mimi nimezivaa zikiwa safi

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 206 100%

Kutoka kwa MughIira Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilikuwa pamoja na Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika safari, nikanyoosh...

nikanyooshanimezivaamughiiranilikuwaakafutasafari

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3014 100%

Kutoka kwa MughIira Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilikuwa pamoja na Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika safari, nikanyoosh...

nikanyooshanimezivaamughiiranilikuwaakafutasafari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 206 100%

Kutoka kwa MughIira Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilikuwa pamoja na Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika safari, nikanyoosh...

nikanyooshanimezivaamughiiranilikuwaakafutasafari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3075 17%

Kutoka kwa Hudhaifa -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilikuwa pamoja na Mtume rehema na amani ziwe juu yake akafika katika jalala la...

nilikuwaradhikhufu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 273 17%

Kutoka kwa Hudhaifa -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilikuwa pamoja na Mtume rehema na amani ziwe juu yake akafika katika jalala la...

nilikuwaradhikhufu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3075 17%

Kutoka kwa Hudhaifa -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilikuwa pamoja na Mtume rehema na amani ziwe juu yake akafika katika jalala la...

nilikuwaradhikhufu

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.