Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 6874

Yeyote atakaetubebea silaha dhidi yetu, si miongoni mwetu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 6874 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Mussa Al-Ash'ary-Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Yeyote a...

atakaetubebeaimepokewamiongonisilahamussaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2997 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Mussa Al-Ash'ary-Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Yeyote a...

atakaetubebeaimepokewamiongonisilahamussaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-5907 28%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Mussa Al-Ash'ary-Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Shikaman...

imepokewamussaradhi

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 3910 28%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kuamini mikosi ni s...

miongoniradhimwetu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3346 25%

Kutoka kwa Zainab bint Jahshi radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake aliingia ndani kwake akiwa na mfadha...

miongoniradhidhidimwetu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3145 25%

Kutoka kwa Zainab bint Jahshi radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake aliingia ndani kwake akiwa na mfadha...

miongoniradhidhidimwetu

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.