Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 2488

Hakika wanyama hawa wafugwao ni wanyama kama walivyo wanyama pori, watakaokushindeni miongoni mwao (kuwachinja) basi fanyeni hivyo

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 2488 100%

Kutoka kwa Raafi bin Khadiji radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Siku moja tulikuwa pamoja na Mtume rehema na amani ziwe juu yake maeneo y...

watakaokushindeniwakaharakishaakalinganishaatakayemwagwanitakuelezeniiliyochongwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2984 100%

Kutoka kwa Raafi bin Khadiji radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Siku moja tulikuwa pamoja na Mtume rehema na amani ziwe juu yake maeneo y...

watakaokushindeniwakaharakishaakalinganishaatakayemwagwanitakuelezeniiliyochongwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2984 100%

Kutoka kwa Raafi bin Khadiji radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Siku moja tulikuwa pamoja na Mtume rehema na amani ziwe juu yake maeneo y...

watakaokushindeniwakaharakishaakalinganishaatakayemwagwanitakuelezeniiliyochongwa

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.