Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 3105

Kunyonya pamoja kuna haramisha yale yanayo haramishwa na kuzaliwa pamoja

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-4311 100%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kunyonya pamoja kuna...

imepokelewaharamishwaharamishakunyonyakuzaliwayanayo

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6092 32%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipit...

imepokelewaaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3060 32%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipit...

imepokelewaaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2017 32%

Na imepokelewa kutoka kwa Aisha -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- kwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Utafuteni usi...

imepokelewaaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6092 32%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipit...

imepokelewaaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3060 32%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipit...

imepokelewaaisharadhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.