Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 2892

Kudumu siku moja katika njia ya Mwenyezi Mungu ni bora kuliko dunia na vilivyo juu yake

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-2967 100%

Kutoka kwa Sahli bin Sa'ad radhi za Allah ziwe juu yake hakika Mtume rehema na amani ziwe juu yake amesema: "Kudumu siku moja katika njia ya...

vilivyomjelediasubuhikudumukulikosehemu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2892 100%

Kutoka kwa Sahli bin Sa'ad radhi za Allah ziwe juu yake hakika Mtume rehema na amani ziwe juu yake amesema: "Kudumu siku moja katika njia ya...

vilivyomjelediasubuhikudumukulikosehemu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2967 100%

Kutoka kwa Sahli bin Sa'ad radhi za Allah ziwe juu yake hakika Mtume rehema na amani ziwe juu yake amesema: "Kudumu siku moja katika njia ya...

vilivyomjelediasubuhikudumukulikosehemu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-5436 35%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakayekwenda asubuhi...

asubuhipeponimchanaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 669 35%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakayekwenda asubuhi...

asubuhipeponimchanaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 39 25%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakika dini ni...

asubuhisehemumchanaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.