Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Musnad Ahmad · Na. HE-3416

Itakayemrudisha imani ya mkosi wa ndege akaacha shida yake basi atakuwa amefanya shirki, wakasema: Ni ipi kafara ya hilo? Akasema: ni useme: Ewe Mwenyezi Mungu...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya Imani

Hadith zinazofanana

Musnad Ahmad · Na. HE-3416 100%

Kutoka kwa Abdillah bin Amri bin Aaswi- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Itakayemrudisha imani ya mkosi wa ndege aka...

itakayemrudishaabdillahamefanyaispokuwahadithiakaacha

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-6763 30%

Kutoka kwa Abdillah bin Hakim- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mwenye kukitegemea kitu hufungamanishwa kwacho".

abdillahhadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-6763 30%

Kutoka kwa Abdillah bin Hakim- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mwenye kukitegemea kitu hufungamanishwa kwacho".

abdillahhadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-6763 30%

Kutoka kwa Abdillah bin Hakim- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Mwenye kukitegemea kitu hufungamanishwa kwacho".

abdillahhadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2647 25%

Kutoka kwa Anas Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake hadithi Marfu'u: "Yeyote atakayetoka katika kutafuta elimu basi huyo yuko katika njia...

hadithiradhimarfu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-4191 25%

Kutoka kwa Anas Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake hadithi Marfu'u: "Yeyote atakayetoka katika kutafuta elimu basi huyo yuko katika njia...

hadithiradhimarfu

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.